ศว.พระนครศรีอยุธยา เข้าร่วมรับชมประชุม “1 ปี กับการบังคับใช้พระราชบัญญัติการปฏิบัติราชการทางอิเล็กทรอนิกส์ พ.ศ. 2565”
วันที่ 28 มีนาคม 2567 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้ นางสาวมาลี สุขสาลี ตำแหน่ง เจ้าพนักงานธุรการ เข้าร่วมรับชมประชุม “1 ปี กับการบังคับใช้พระราชบัญญัติการปฏิบัติราชการทางอิเล็กทรอนิกส์ พ.ศ. 2565” ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Facebook Live ของสำนักงาน ก.พ.ร.
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2024/03/670328.4-709x1024.jpg)