ศว.พระนครศรีอยุธยา ร่วมกันจัดกิจกรรม 5 ส. และกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันที่ 29 มีนาคม 2566 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา พร้อมด้วยข้าราชการ พนักงานราชการ และบุคลากร ร่วมกันจัด กิจกรรม 5 ส. และกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน ทำความสะอาดและตัดแต่งต้นไม้บริเวณโดยรอบศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2024/03/670329.1-709x1024.jpg)