ศว.พระนครศรีอยุธยา จัดฉายภาพยนตร์วิทยาศาสตร์เพื่อการเรียนรู้ ครั้งที่ 19 (Science Film Festival 2023) ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านเขาแหลม จังหวัดลพบุรี
วันที่ 16 พฤศจิกายน 2566 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้นายสมชาย แก้วเขียว ตำแหน่ง พนักงานนำชมระดับ ส.2/หัวหน้า และคณะ จัดกิจกรรมฉายภาพยนตร์ในเทศกาลภาพยนตร์วิทยาศาสตร์เพื่อการเรียนรู้ ครั้งที่ 19 (Science Film Festival 2023) ให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านเขาแหลม จังหวัดลพบุรี
ณ โรงเรียนบ้านเขาแหลม จังหวัดลพบุรี
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2023/11/661116.2-709x1024.jpg)