ศว.พระนครศรีอยุธยา ดำเนินการจัดกิจกรรมสรงน้ำพระเนื่องในโอกาสเทศกาลสงกรานต์
วันที่ 10 เมษายน 2567 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา พร้อมด้วยข้าราชการ พนักงานราชการ และบุคลากร ดำเนินการจัดกิจกรรมสรงน้ำพระเนื่องในโอกาสเทศกาลวันสงกรานต์
ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงาน ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2024/04/670410.2-709x1024.jpg)