ศว.พระนครศรีอยุธยา เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬา กศน.เกมส์ ภาคกลาง ครั้งที่ 6
วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566 นายธีรภัทร อินทร์ศวร ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครูชำนาญการพิเศษ และคณะ เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันกีฬา กศน.เกมส์ ภาคกลาง ครั้งที่ 6
ณ สนามกีฬากลางมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน
อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2023/02/660211.2.jpg)