ศว.พระนครศรีอยุธยา จัดฉายภาพยนตร์วิทยาศาสตร์เพื่อการเรียนรู้ ครั้งที่ 19 (Science Film Festival 2023) ให้กับนักเรียนโรงเรียนเซนต์แอนโทนีบางปะอิน
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้ นายวัฒนา สุริยะ และ นายกิตติพัฒน์ เมืองวงษ์ ตำแหน่ง นักวิชาการวิทยาศาสตร์ศึกษา จัดกิจกรรมฉายภาพยนตร์ในเทศกาลภาพยนตร์วิทยาศาสตร์เพื่อการเรียนรู้ ครั้งที่ 19 (Science Film Festival 2023) ให้กับนักเรียนโรงเรียนเซนต์แอนโทนีบางปะอิน ตำบลคลองจิก อำเภอบางปะอิน จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ณ โรงเรียนเซนต์แอนโทนีบางปะอิน
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2023/11/661129.2-709x1024.jpg)