ศว.พระนครศรีอยุธยา เข้าร่วมประชุมมอบนโยบายผู้บริหารส่งเสริมการเรียนรู้
วันที่ 6 กันยายน 2566 นางสาวขวัญกมล แก้วคง ครู รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา และนายอานนท์ ดิษฐ์จาด นักวิเคราะห์นโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมมอบนโยบายผู้บริหารส่งเสริมการเรียนรู้ โดยมี ว่าที่เรือตรี ชูชีพ อรุณเหลือง รองอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ รักษาราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ เป็นประธานในการประชุม
ณ ห้องประชุมนวมินทราชินูทิศ ๑ โรงเรียนมัธยมวัดมงกุฎกษัตริย์
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2023/09/660906.1-1-709x1024.jpg)