ศว.พระนครศรีอยุธยา จัดกิจกรรมค่ายสนุกคิดกับโครงงานวิทยาศาสตร์ ให้กับคณะครูและนักศึกษา กศน.อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
วันที่ 25 มกราคม 2566 นายธีรภัทร อินทร์ศวร ผู้อำนวยการศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา เป็นประธานในพิธีเปิด การจัดกิจกรรมค่ายสนุกคิดกับโครงงานวิทยาศาสตร์ ให้กับคณะครูและนักศึกษา กศน.อำเภอบ้านหมี่ จังหวัดลพบุรี
ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาพระนครศรีอยุธยา
![](https://www.ay-sci.go.th/aynew/wp-content/uploads/2023/01/650125.1-709x1024.jpg)